bison-runtime 2.3b - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: syntax error: cannot back up
vi: lỗi cú pháp: không thể sao lưu

en: syntax is ambiguous
vi: cú pháp là mơ hồ

en: syntax error
vi: lỗi cú pháp

en: memory exhausted
vi: cạn bộ nhớ

en: syntax error, unexpected %s
vi: lỗi cú pháp, gặp %s bất thường

en: syntax error, unexpected %s, expecting %s
vi: lỗi cú pháp, gặp %s bất thường, còn mong đợi %s

en: syntax error, unexpected %s, expecting %s or %s
vi: lỗi cú pháp, gặp %s bất thường, còn mong đợi đợi %s hay %s

en: syntax error, unexpected %s, expecting %s or %s or %s
vi: lỗi cú pháp, gặp %s bất thường, còn mong đợi %s hay %s hay %s

en: syntax error, unexpected %s, expecting %s or %s or %s or %s
vi: lỗi cú pháp, gặp %s bất thường, còn mong đợi %s hay %s hay %s hay %s
